POA
PANGUNAHING IMPORMASYON
grupo ng produktoMga makina
Tatak/ModeloCummins Con Rod Bushing 4944137
Taon nga pagkakagawa2017
Extra optionsNew/unused
Lokasyon ng makinaryaShandong
Bansa
Mascus ID1571D350
PAGPREPRESYO
Pumiling currency
Price excl. VAT73 PHP  (2 USD)
VAT
Price incl. VAT-
MGA DETALYE
Output ng makina158 kW (215 hp)
Bahaging ID4944137
transport na timbang0.10 kg
Transport dimensions (LxWxH)50 x 50 x 50
mm
RPM2000
Mga silindro6 cyl.
Production countryChina
Iba pang impormasyonMore Cummins spare parts:
MAIN BEARING , 0.20 SIZE / 0.50 MM (SET) DCC 394591900
CONN.ROD BEARING -(0.20) 0.50 MM-SET DCC408980500
CONN,ROD ,BUSHING -BR DCC494413700
SET UPPER ENG.GASKET KIT DCC402527100
SET LOWER ENG.GASKET KIT DCC380055800
SEAL RING C391247300
OIL SEAL C396856300
COVER GASKET C393935300
COVER REAR C393338400
REAR COVER REPL,3968563 C4943504
MAIN BEARING SET , 0,10Size(0.25MM) DCC394591900
CONN.ROD BEARING SET,0.10SIZE(0.25MM) DCC408980400

Weifang Feiyang Machinery Equipment Co.,Ltd

  • +86 ...IPAKITA
    Mangyaring i-mention ang MASCUS kung makikipag ugnayan sa nagbebenta.
Send e-mail

Apelyido/Pangalan ng nagbebenta

  • JENNY DONG

    Weifang Feiyang Machinery Equipment Co.,Ltd
    • +86 ...IPAKITA
      Mangyaring i-mention ang MASCUS kung makikipag ugnayan sa nagbebenta.
    • +86 ...IPAKITA
      Mangyaring i-mention ang MASCUS kung makikipag ugnayan sa nagbebenta.
    • Agaran na minsahe:
    • jenn...IPAKITA
      Mangyaring i-mention ang MASCUS kung makikipag ugnayan sa nagbebenta.
    • No.99 Xinhai street, Weifang, China

Company/kumpanya

WEIFANG FEIYANG MACHINERY EQUIPMENT CO.,LTD

Kaugnay na mga tatak/brands

TatakBilang ng mga ad
Mercedes-Benz9338
Volvo5831
MAN5273
Scania4708
Renault3974

Mga detalye - Output ng makina: 158 kW (215 hp), Bahaging ID: 4944137, transport na timbang: 0.10 kg, Transport dimensions (LxWxH): 50 x 50 x 50 mm, RPM: 2000 , Mga silindro: 6 cyl., Production country: China